Saturday, July 11, 2020
Crime

ਪਠਾਨਕੋਟ ‘ਚ ਦਿਖੇ ਹਥਿਆਰਾਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਤਿੰਨ ਸ਼ੱਕੀ ਨੌਜਵਾਨ, ਪੁਲਿਸ ਅਲਰਟ

ਪਠਾਨਕੋਟ : ਸਰਹੱਦੀ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੇ ਨਾਲ ਭਦਰੋਆ ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਡਮਟਾਲ ‘ਚ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਹਤਿਆਰਬੰਦ ਸ਼ੱਕੀ ਵੇਖੇ ਗਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਨਾਂ ਰਾਜਾਂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਰਚ ਅਭਿਆਨ ਚਲਾਇਆ। ਭਦਰੋਆ ਨਿਵਾਸੀ ਇੱਕ ਬੋਲਾ ਬਹਿਰਾ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ‘ਤੇ ਸਵਾਰ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ। ਫੌਜ ਦੀ ਵਰਦੀ ਪਾ ਕੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਬੰਦੂਕਾਂ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਿੱਠ ‘ਤੇ ਬੈਗ ਰੱਖੇ ਸਨ। ਉਕਤ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਤੱਤਕਾਲ ਇਸਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਹੱਲੇ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਸ੍ਰਸ਼ਟੀ ਦੇਵੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ।

Pathankot Police Alert

ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਡਮਟਾਲ ਪੁਲਿਸ ਚੌਕੀ ਨੂੰ ਸੂਚਤ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਤੱਤਕਾਲ ਬਾਅਦ SSP ਨੇ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਕਰ ਲਈ। ਪਠਾਨਕੋਟ ਤੋਂ ਡੀਐੱਸਪੀ ਸਿਟੀ ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਥਾਣਾ ਡਿਵੀਜਨ ਨੰਬਰ – 2 ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪੁਲਿਸ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਤੱਤਕਾਲ ਭਦਰੋਆ ਪੁੱਜੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਮੰਦਿਰ ਅਤੇ ਡਮਟਾਲ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਰਚ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ।

Pathankot Police AlertPathankot Police Alert

ਕਰੀਬ ਸ਼ਾਮ ਪੰਜ ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸਰਚ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਰਾਤ ਕਰੀਬ ਸਾਡੇ ਸੱਤ ਵਜੇ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਿਹਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਕਾਮੀ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਘਰਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਵੀ ਲਈ । ਉਥੇ ਹੀ ਰਾਹਗੀਰਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਗਿਛ ਕੀਤੀ ਗਈ। SSP ਵਿਵੇਕਸ਼ੀਲ ਸੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਰੀਬ ਦੋ ਘੰਟੇ ਚੱਲੀ ਸਰਚ ਵਿੱਚ ਫਿਲਹਾਲ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪੂਰੇ ਖੇਤਰ ਦੀ ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਸਰਚ ਅਭਿਆਨ ਅੱਜ ਵੀ ਚਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

up2mark
the authorup2mark

Leave a Reply