Sunday, November 29, 2020
Bollywood

ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਦਿਖਿਆ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ – ਜੈਕਲੀਨ ਦਾ ਬਲੈਕ ਲੁਕ, ਵੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਅਕਸਰ ਸਟਾਰਸ ਏਅਰਪੋਰਟ ਉੱਤੇ ਸਪਾਟ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਸਟਾਰਸ ਦਾ ਏਅਰਪੋਰਟ ਡਰੈਸਿੰਗ ਸਟਾਇਲ ਸਭ ਤੋਂ ਯੂਨੀਕ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕਈ ਬਾਲੀਵੁਡ ਸਟਾਰਸ ਏਅਰਪੋਰਟ ਉੱਤੇ ਸਪਾਟ ਹੋਏ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਅੰਦਾਜ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਸਟਾਰਸ ਏਅਰਪੋਰਟ ਉੱਤੇ ਸਪਾਟ ਹੋਏ ਹਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜੈਕਲੀਨ ਫਰਨਾਂਡਿਜ਼, ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ, ਡੇਜੀ ਸ਼ਾਹ ਸਮੇਤ ਬੀ – ਟਾਊਨ ਦੀਆਂ ਕਈ ਦੀਵਾਜ ਦਾ ਬਲੈਕ ਸਵੈਗ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਸੋਨਾਲੀ ਏਅਰਪੋਰਟ ਉੱਤੇ ਬਲੂ ਜੀਨਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬਲੈਕ ਕਰਾਪ ਟਾਪ ਪਾਏ ਹੋਏ ਬੇਹੱਦ ਸਵੈਗ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਜੈਕਲੀਨ ਵਹਾਇਟ ਟਾਪ ਦੇ ਨਾਲ ਬਲੈਕ ਲੋਅਰ ਅਤੇ ਜੈਕਿਟ ਪਾਏ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਦਿਖੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਡਾਇਨਾ ਪੈਂਟੀ ਵੀ ਬਲੈਕ ਲੁਕ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅੰਦਾਜ਼ ‘ਜ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਸ਼ਤਰੂਘਨ ਸਿਨਹਾ ਦੀ ਬੇਟੀ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਦਬੰਗ’ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨੀਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਜਲਦ ਹੀ ‘ਹੈਪੀ ਭੱਜ ਜਾਵੇਗੀ’ ਦੇ ਸੀਕਵਲ ‘ਹੈਪੀ ਫਿਰ ਭੱਜ ਜਾਵੇਗੀ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Bollywood celebs nailed airport look

ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਆਨੰਦ ਐਲ ਰਾਏ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅਦਾਕਾਰਾ ਡਾਇਨਾ ਪੈਂਟੀ ਅਤੇ ਜਿੰਮੀ ਸ਼ੇਰਗਿਲ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਮੁਦੱਸਰ ਅਜੀਜ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਬਨਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ 24 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਸਿਨੇਮਾ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਫਿਟਨੈੱਸ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਫਿੱਟ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਬਜਾਏ ਤੰਦਰੂਸਤ ਰਹਿਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰਾ ਟੀਚਾ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੀ ਸੀਮਾਵਾਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਹਰ ਦਿਨ ਆਪਣਾ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਦੇਣ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੈ।ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਿਤਾਰੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਚਾਹੁਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਸ ਬਾਰੇ ਅਪਡੇਟ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਕਸਰ ਸਿਤਾਰੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਕਦੇ – ਕਦੇ ਇਹਨਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਟ੍ਰੋਲਿੰਗ ਦਾ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

up2mark
the authorup2mark

Leave a Reply