Monday, January 25, 2021
Fashion

ਆਪਣੀ ਹਾਟਨੈੱਸ ਨਾਲ ਕਹਿਰ ਢਾਹ ਰਹੀ ਹੈ 16 ਸਾਲ ਦੀ ਇਹ ਕੁੜੀ

ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ਤੂੰ ਆਸ਼ਿਕੀ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਜੰਨਤ ਜੁਬੈਰ ਦੀ ਉਮਰ ਅਜੇ ਸਿਰਫ 16 ਸਾਲ ਹੈ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੌਟਨੈੱਸ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੰਨਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਫੁਲਵਾ’ ਸ਼ੋਅ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਜੀ ਬੱਚੀ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ ਅਤੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਜੰਨਤ ਦੀ ਉਮਰ 16 ਸਾਲ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੌਟਨੈੱਸ ਦੇ ਲੋਕ ਦਿਵਾਨੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

Jannat Zubair

ਹੁਣ ਜੰਨਤ ਸੰਸਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਹੌਟ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਟਨੈੱਸ ਦੇ ਚਰਚੇ ਪੂਰੀ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਜੰਨਤ ਹੁਣ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਉੱਤੇ ਵੀ ਲਗਾਤਾਰ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਟਨੈੱਸ ਦਾ ਕਹਿਰ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਉਹ ਆਏ ਦਿਨ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜੰਨਤ ਨੂੰ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਜੰਨਤ ਉਸ ਸਮੇਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਈ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੂੰ ਆਸ਼ਿਕੀ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਕਿਸਿੰਗ ਸੀਨ ਕਰਨ ਲਈ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

Jannat Zubair

ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੋ – ਸਟਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੰਟੀਮੇਟ ਹੋਣ ਲਈ ਕਈ ਬਾਰ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਹਾਟ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਬਹੁਤ ਲਾਜਵਾਬ ਹੈ। ਜੰਨਤ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਚਾਣ ਤੂੰ ਆਸ਼ਿਕੀ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਣਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਸੈਲੇਬਸ ਵੀ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਹਨ।

Jannat Zubair

ਹੁਣ ਇਹ ਵੇਖਣਾ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਲਚਸਪ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ 16 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਟਨੈੱਸ ਦਾ ਆਲਮ ਇਹ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਜਾਕੇ ਕੀ ਹੋਵੇਂਗਾ ? ਬਾਲੀਵੁਡ ਅਤੇ ਟੀਵੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਿਤਾਰੇ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਕਸਰ ਹੀ ਸਿਤਾਰੇ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

up2mark
the authorup2mark

Leave a Reply